Thông số kỹ thuật Tay nắm tủ dạng bán nguyệt màu vàng xước NK286BN-64V:
– Kích thước:
Khoảng cách 2 lỗ vít 64mm
Dài x Rộng x Cao = 78mm x 36mm x 20mm